

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI
S.L.P. 190
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi EMMANUEL LOSSY wa (mahali) MIBEYA Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1. Kazi ya kujenga karo za kuosha Uyombo jikoni katika majengo ya ÷
 2. Nyumba ya Mkuu wa chuo Tshs 50,000/=
 3. Nyumba ya Watumishi Tshs 50,000/=
 4. Jiko na bwalo la chakula Tshs 50,000/=
- Jumla ya kuu = TSHS 150,000/=

Kwa muda wa siku 3 yaani kuanzia tarehe 27-5-2022 mpaka tarehe 29-5-2022 kwa malipo ya Tshs. 150,000/= Kwa siku Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atatumiza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji

EMMANUEL LOSSY

Jina kamili la Msimamizi

DEBORAH NTANGINDA

Jina kamili la Mhasibu

M. PAUL

Jina kamili la Mtoa kazi

JOSINA MAMANE

Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji

[Signature]

Saini ya Msimamizi

[Signature]

Saini ya Mhasibu

[Signature]

Saini ya Mtoa kazi

[Signature]

Tarehe

26-5-2022

Tarehe

26/5/2022

Tarehe

20/5/2022

Tarehe

30/05/2022

VTC PRINCIPAL
P.O. Box 190
MPANDA